Chiều nay 10/11, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh Trần Hoàng Tuấn đã đi thăm, tặng quà lực lượng làm nhiệm vụ tại chốt kiểm tra y tế phòng chống dịch COVID-19 tại xã Trà Thanh, huyện Trà Bồng.
Phó Chủ tịch thường trực UBND tỉnh Trần Hoàng Tuấn thăm chốt kiểm tra y tế tại Trà Bồng
Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh Trần Hoàng Tuấn đã thăm hỏi, động viên và biểu dương tinh thần nỗ lực, không ngại khó khăn của các cán bộ, chiến sĩ, lực lượng y tế làm nhiệm vụ tại chốt. Mong muốn các lực lượng tại chốt tiếp tục phối hợp chặt chẽ để kịp thời phát hiện, kiểm soát tốt các yếu tố nguy cơ lây nhiễm dịch bệnh COVID-19 vào địa bàn.
Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh đã tặng quà trị giá hơn 25 triệu đồng cho chốt kiểm tra y tế tại xã Trà Thanh, huyện Trà Bồng. Nguồn được trích từ Quỹ phòng, chống dịch COVID-19 của tỉnh./.
Mai Hạnh (PTQ)