Sở Y tế tỉnh Quảng Ngãi thông báo, sáng nay 17.08, Quảng Ngãi ghi nhận thêm 03 ca mắc COVID-19.
Sáng 17.08 thêm 03 ca mắc COVID-19. Ảnh: Lương Triều
Cả 03 ca mắc COVID-19 trong sáng nay đều là người trở về từ Thành phố Hồ Chí Minh và được cách li tập trung tại Trường THCS Võ Bẩm, xã Tịnh Khê, thành phố Quảng Ngãi sau đó chuyển cách li tại Khu cách li tập trung Kí túc xá Trường Đại học Phạm Văn Đồng.
Tổng số ca mắc COVID-19 tại Quảng Ngãi tính từ ngày 26/6 đến nay là 500 ca.