Sáng nay 28.07, Sở Y tế tỉnh Quảng Ngãi thông báo, có thêm 01 ca dương tính với SARS-CoV-2. Như vậy, tổng số ca mắc trong toàn tỉnh tính từ đợt dịch ngày 26/6 đến nay là 265 ca.
![](/Uploaded/Users/phongvien_ptq/images/2021/z2586138095275_1fa229cae69a2d40b6b6c7a076c7fa06(2).jpg)
Quảng Ngãi ghi nhận thêm 01 ca dương tính với Sars-Cov-2. Ảnh: Lương Triều
Ca mắc mới là người quê ở huyện Nghĩa Hành tự trở về từ vùng tâm dịch Thành phố Hồ Chí Minh, đến chốt kiểm tra y tế Đèo Bình Đê, thị xã Đức Phổ được đưa cách li tập trung tại Khu cách li tập trung, Trường THPT Số 01, Nghĩa Hành.
Thục Uyên