Kết thúc ngày làm việc thứ nhất phiên chính thức của Đại hội, chiều tối nay, Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh Quảng Ngãi khóa XX đã họp phiên đầu tiên để bầu các chức danh chủ chốt của Tỉnh ủy Quảng Ngãi và bầu Ủy ban Kiểm tra Tỉnh ủy nhiệm kỳ 2020 – 2025
Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh Quảng Ngãi khóa XX họp phiên đầu tiên. Ảnh: Duy Hưng
Tại phiên họp đầu tiên, Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh Quảng Ngãi khóa XX, nhiệm kỳ 2020 – 2025 đã bầu Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Tỉnh ủy, các Phó Bí thư Tỉnh ủy, các Ủy viên Ủy ban Kiểm tra Tỉnh ủy, Chủ nhiệm Ủy ban Kiểm tra Tỉnh ủy. Sáng mai, kết quả bầu cử các chức danh này sẽ được công bố tại Đại hội./.
Tiến Công