Do gió giật mạnh nên khoảng 7 giờ sáng nay 11/10, cổng chào trên tuyến đường Hoàng Sa, thuộc xã Tịnh Khê, thành phố Quảng Ngãi đã bị sập đỗ hoàn toàn.
Sập cổng chào trên đường Hoàng Sa.
Ghi nhận tại hiện trường, do gió giật mạnh, cổng chào trên đường Hoàng Sa, thuộc xóm Khe Ba, thôn Mỹ Lại, thành phố Quảng Ngãi đã bị sập đỗ hoàn toàn. May mắn không có thương tích về người, tuy nhiên giao thông trên tuyến bị ách tắt.
Lực lượng Công an xã Tịnh Khê và chính quyền địa phương đã nhanh chóng tiếp cận hiện trường, chốt chặn, bảo đảm trật tự an toàn giao thông trên tuyến. Đồng thời đang khẩn trương phối hợp triển khai các biện pháp khắc phục./.
Văn Nam