Vào khoảng 14 giờ chiều ngày 7.6, trên đoạn đường 3/2 thuộc thị trấn Ba Tơ, huyện Ba Tơ đã xảy ra vụ tại nạn giao thông làm 01 người tử vong.
![](/Uploaded/Users/quantri_root/images/2020/6/Nested%20Sequence%2007_03_32_05_02_Still660.jpg)
Vụ tai nạn khiên 01 người tử vong.
Trong thời gian trên, xe ô tô chở keo mang biển kiểm soát 76C-00336, lưu thông theo hướng từ xã Ba Bích ra thị trấn Ba Tơ đã tông trục diện vào xe mô tô do một phụ nữ điều khiển.
Cú va chạm mạnh khiến người phụ nữ đi trên xe máy tử vong tại chỗ, xe máy bị hư hỏng hoàn toàn. Công an huyện Ba Tơ đang khẩn trương điều tra làm rõ nguyên nhân vụ tai nạn./.
Tấn Minh