Thực hiện Chỉ thị số 23-CT/TW ngày 25/5/2023 của Ban Bí thư về tăng cường sự lãnh đạo của Đảng đối với công tác bảo đảm trật tự, an toàn giao thông trong tình hình mới, để tạo chuyển biến tích cực hơn nữa trong công tác bảo đảm TTATGT trên địa bàn tỉnh, ngày 22/9/2023 UBND tỉnh ban hành kế hoạch phát động phong trào thi đua “Cán bộ, đảng viên 3 gương mẫu, Nhân dân 3 tự giác, doanh nghiệp vận tải và lái xe 3 an toàn” bảo đảm TTATGT trên địa bàn tỉnh Quảng Ngãi.
Nội dung Kế hoạch Số: 179/KH-UBND ngày 22/9/2023 của UBND tỉnh Quảng Ngãi. Xem nội dung tại đây.