Gia đình ông Võ Văn Hào xin chân thành cảm ơn:
- Ban Tuyên giáo Trung ương;
- Tỉnh ủy, HĐND, UBND, UBMTTQVN tỉnh Quảng Ngãi;
- Huyện ủy, HĐND, UBND, UBMTTQVN huyện Bình Sơn;
- Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQVN xã Bình Nguyên;
- Đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh Quảng Ngãi, các Huyện ủy, Thành ủy, Thị ủy, Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy; các Sở ban ngành, Hội đoàn thể, các xã, thị trấn;
Cùng bà con nội ngoại, thông sui gia, hàng xóm láng giềng, bạn bè thân hữu gần xa đã gửi vòng hoa, đến chia buồn, phúng điếu và tiễn đưa linh cữu chồng, cha, ông chúng tôi là ông Võ Văn Kiệt (Đảng viên – Huy hiệu 75 năm tuổi Đảng), hưởng thọ 98 tuổi về nơi an nghỉ cuối cùng.
Trong lúc tang gia bối rối, có điều gì sơ suất, gia đình xin được lượng thứ.
Thay mặt gia đình
Trưởng nam: Võ Văn Hào