Trong 02 ngày làm việc, kỳ họp thứ 16, HĐND tỉnh đã thông qua hơn 20 Nghị quyết trên nhiều lĩnh vực. Chiều nay, kỳ họp đã thông qua nghị quyết về nhiệm vụ và giải pháp phát triển kinh tế - xã hội 06 tháng cuối năm 2023. Sau đây, chúng tôi xin giới thiệu toàn văn Nghị quyết quan trọng này.
Ông Trương Minh Sang, Thư ký Kỳ họp thứ 16, HĐND tỉnh khóa XIII
Thời sự Truyền hình PTQ 19h45 ngày 21/7/2023/Minh Hiền, Duy Hưng