Chiều nay 28/3, Trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh uỷ Đặng Ngọc Dũng đã trao hỗ trợ xây dựng nhà đại đoàn kết cho hộ nghèo và cũng là gia đình chính sách tại huyện Sơn Hà.
Trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh uỷ Đặng Ngọc Dũng trao hỗ trợ xây dựng nhà đại đoàn kết cho hộ nghèo và cũng là gia đình chính sách tại huyện Sơn Hà
Trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh uỷ Đặng Ngọc Dũng đã trao 70 triệu đồng hỗ trợ xây dựng nhà đại đoàn kết cho gia đình bà Vũ Thị Mỹ Lại 65 tuổi, thương binh hạng 2, khó khăn về nhà ở, là hộ nghèo, ở thị trấn Di Lăng, huyện Sơn Hà. Số tiền này được Ngân hàng BIDV Chi nhánh giao dịch 2, Thành phố Hồ Chí Minh hỗ trợ.
Trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh uỷ Đặng Ngọc Dũng đã thăm hỏi gia đình, chia sẻ những khó khăn. Mong muốn với số tiền này cùng với sự đóng góp của gia đình sẽ sớm hoàn thành ngôi nhà./.
Thời sự Truyền hình PTQ 19h45 ngày 28/3/2023/Phúc Hảo