Sáng nay 27/02, Uỷ viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh ủy Quảng Ngãi Lữ Ngọc Bình đã đi thăm, chúc mừng các thầy thuốc nhân kỷ niệm 68 năm ngày Thầy thuốc Việt Nam.
Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh ủy Quảng Ngãi Lữ Ngọc Bình đi thăm, chúc mừng các thầy thuốc nhân kỷ niệm 68 năm ngày Thầy thuốc Việt Nam
Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lữ Ngọc Bình đã đến thăm Ban bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ tỉnh Quảng Ngãi và Bệnh viện Đa khoa tỉnh. Chúc các thầy thuốc luôn có nhiều sức khỏe để thực hiện nhiệm vụ chăm sóc, sức khỏe và điều trị bệnh cho người dân. Trong điều kiện cơ sở vật chất, trang thiết bị còn nhiều khó khăn nhưng tập thể y, bác sỹ của Ban bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ tỉnh Quảng Ngãi và Bệnh viện Đa khoa tỉnh đã nỗ hoàn thành công tác khám, điều trị cho bệnh nhân. Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lữ Ngọc Bình mong muốn các thầy thuốc tiếp tục phát huy truyền thống của ngành, làm tốt hơn nữa nhiệm vụ chăm sóc và điều trị, củng cố niềm tin của Nhân dân về người thầy thuốc./.
Bản tin Truyền hình PTQ 11h30 ngày 27/02/2023/Thục Uyên, Duy Hưng