Chiều nay 15/02, Chủ tịch UBND tỉnh, Trưởng Ban An toàn giao thông tỉnh Đặng Văn Minh đã đến viếng, chia buồn với các gia đình nạn nhân bị tử vong do tai nạn giao thông thương tâm xảy ra ở huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam vào rạng sáng ngày hôm qua.
Chủ tịch UBND tỉnh, Trưởng Ban An toàn giao thông tỉnh Đặng Văn Minh đã đến viếng, chia buồn với các gia đình nạn nhân bị tử vong do tai nạn giao thông thương tâm xảy ra ở huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
Chủ tịch UBND tỉnh Đặng Văn Minh đã chia buồn sâu sắc trước nỗi đau, mất mát của các gia đình nạn nhân. Mong các gia đình sớm vượt qua đau thương để ổn định cuộc sống. Chủ tịch UBND tỉnh đề nghị chính quyền địa phương tiếp tục quan tâm hỗ trợ các gia đình thực hiện mai táng các nạn nhân. Trong thời gian tới, chính quyền địa phương tạo điều kiện tốt nhất cho các gia đình nạn nhân phát triển kinh tế, không để các gia đình rơi vào cảnh khó khăn.
Tính đến chiều nay, vụ tai nạn giao thông đặc biệt nghiêm trọng vào rạng sáng hôm qua tại huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam đã làm 10 người ở thành phố Quảng Ngãi và huyện Tư Nghĩa, tỉnh Quảng Ngãi tử vong./.
Thời sự PTQ 19h45 ngày 15/02/2023/Tăng Thư, Mỹ An