Sáng nay 07/02, Hội đồng nghĩa vụ quân sự huyện Sơn Hà tổ chức cho các tân binh viếng Nghĩa trang liệt sỹ huyện trước khi lên đường nhập ngũ.
Trong không khí trang nghiêm, lãnh đạo Huyện ủy, HĐND, UBND, UBMTTQVN huyện, Hội đồng nghĩa vụ Quân sự huyện cùng các tân binh đã dâng hương và đặt vòng hoa, kính cẩn nghiêng mình trước anh linh các anh hùng liệt sỹ. Thể hiện quyết tâm sẵn sàng lên đường làm nghĩa vụ quân sự, hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao. Năm 2023, Sơn Hà có 192 thanh niên lên đường làm nhiệm vụ. 100% tân binh đều đạt sức khỏe tốt và sẵn sàng lên đường nhập ngũ./.
Bản tin PTQ 11h30 ngày 07/02/2023