Chiều nay 05/01, Công ty Cổ phần Đường Quảng Ngãi đã tổ chức gặp mặt, trao tặng quà Tết cho nạn nhân chất độc da cam và hội viên Hội Cựu chiến binh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn tỉnh.
Công ty Cổ phần Đường Quảng Ngãi tổ chức gặp mặt, trao tặng quà Tết cho nạn nhân chất độc da cam và hội viên Hội Cựu chiến binh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn tỉnh
Công ty Cổ phần Đường Quảng Ngãi đã trao 1.923 suất quà Tết với tổng trị giá gần 1 tỷ đồng cho nạn nhân chất độc da cam và hội viên Hội cựu chiến binh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn tỉnh. Đây là tình cảm của lãnh đạo, nhân viên, hội viên Hội Cựu chiến binh Công ty Cổ phần Đường Quảng Ngãi hưởng ứng lời kêu gọi của UBND tỉnh và Uỷ ban Mặt trận Tổ Quốc Việt Nam tỉnh “Chung tay giúp đỡ người nghèo - Không ai bị bỏ lại phía sau”. 13 năm qua, Hội Cựu chiến binh Công ty Cổ phần Đường Quảng Ngãi đã kêu gọi hội viên, các nhà hảo tâm ủng hộ hơn 8 tỷ đồng, trao tặng gần 20.000 suất quà Tết cho nạn nhân chất độc da cam và hội viên cựu chiến binh có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn tỉnh./.
Thời sự PTQ tối ngày 05/01/2023/Bình Minh, Trường Thịnh