Sáng nay 04/01, Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 2 phối hợp với Ban Dân vận Tỉnh ủy Quảng Ngãi đi thăm, tặng quà Tết cho người uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số và các hộ dân có hoàn cảnh khó khăn ở huyện Sơn Tây và huyện Sơn Hà.
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 2 phối hợp với Ban Dân vận Tỉnh ủy Quảng Ngãi đi thăm, tặng quà Tết cho người uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số và các hộ dân có hoàn cảnh khó khăn ở huyện Sơn Tây và huyện Sơn Hà
Đoàn đã trao 40 suất quà cho hộ nghèo, 10 suất quà cho người có uy tín ở huyện Sơn Tây. Trao 15 suất quà cho hộ nghèo, 15 suất quà cho người uy tín ở huyện Sơn Hà. Tổng trị giá các phần quà gần 80 triệu đồng. Lãnh đạo Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 2 và Ban Dân vận Tỉnh ủy mong muốn người uy tín tiếp tục đóng góp vào sự nghiệp đại đoàn kết toàn dân tộc. Mong muốn các hộ gia đình còn khó khăn tiếp tục vươn lên trong cuộc sống. Chúc các gia đình đón Tết cổ truyền dân tộc đầm ấm, vui tươi./.
Thời sự PTQ tối ngày 04/01/2023/Ngọc Hoàng