Sáng nay 03/01, Phó Bí thư Tỉnh ủy Quảng Ngãi Đinh Thị Hồng Minh đã dâng hương và chúc Tết các gia đình có công với cách mạng tại huyện Bình Sơn và Thành phố Quảng Ngãi.
Phó Bí thư Tỉnh ủy Quảng Ngãi Đinh Thị Hồng Minh đã đến viếng hương nguyên Bí thư Tỉnh ủy Quảng Ngãi Huỳnh Tấu ở xã Bình Dương, huyện Bình Sơn. Viếng hương nguyên Quyền Bí thư Tỉnh ủy Kom Tum Phạm Nhớ ở đường Phan Bội Châu, Tp. Quảng Ngãi.
Phó Bí thư Tỉnh ủy Quảng Ngãi Đinh Thị Hồng Minh bày tỏ lòng biết ơn trước những đóng góp to lớn của các thế hệ đi trước cho sự nghiệp cách mạng đấu tranh giải phóng dân tộc, xây dựng và bảo vệ Tổ quốc. Phó Bí thư Tỉnh ủy chúc các gia đình đón Tết cổ truyền của dân tộc vui tươi, đầm ấm./.
Thời sự PTQ trưa ngày 03/01/2023/Thục Uyên, Lương Triều