Sáng nay 26/10, doanh nhân Trần Thanh Tùng ở Thành phố Hồ Chí Minh là người con quê hương xã Nghĩa Hòa, huyện Tư Nghĩa đã đi thăm, tặng quà cho người dân bị thiệt hại do bão số 4 và hộ nghèo ở xã Nghĩa Hòa.
Tặng quà cho người dân xã Nghĩa Hòa bị thiệt hại do bão số 4
Gia đình doanh nhân Trần Thanh Tùng và những người bạn ở Thành phố Hồ Chí Minh đã thăm hỏi chia sẻ khó khăn với bà con và trao 300 suất quà cho người dân bị thiệt hại do bão số 4 và hộ nghèo có hoàn cảnh khó khăn tại xã Nghĩa Hòa. Mỗi suất trị giá 500 ngàn đồng, gồm 10 ký gạo, 1 thùng mì tôm và tiền mặt. Tổng trị giá trao tặng 150 triệu đồng.
Gia đình doanh nhân Trần Thanh Tùng là người con quê ở Quảng Ngãi, là doanh nhân thành đạt, làm ăn sinh sống ở Thành phố Hồ Chí Minh. Với tấm lòng san sẻ yêu thương đã hỗ trợ người dân giảm bớt một phần khó khăn do ảnh hưởng của bão lũ./.
Phúc Hảo/PTQ