Sáng nay 18/01, Trưởng Ban Dân vậnTỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh Võ Thanh An đã thăm hỏi và trao quà Tết cho hộ nghèo ở huyện Minh Long.
Ban dân vận tỉnh ủy trao quà tết cho người nghèo huyện Minh Long
Trưởng Ban dân vận Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh Võ Thanh An đã trao 300 suất quà Tết cho 300 hộ nghèo, gia đình đặc biệt khó khăn của xã Long Môn, huyện Minh Long, mỗi suất quà trị giá 1 triệu đồng. Tổng giá trị quà tặng là 300 triệu đồng do Công ty Cổ phần Lọc hóa dầu Bình Sơn hỗ trợ. Trưởng Ban Dân vận Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh chúc bà con đón Xuân vui Tết đầm ấm, an lành./.
Phúc Hảo/PTQ