Chiều nay 13/01, Trưởng Ban Dân vận Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh Võ Thanh An đã đi thăm, tặng quà Tết tại huyện Minh Long.
Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh Võ Thanh An đã đến thăm gia đình và viếng các bậc lão thành cách mạng
Trưởng Ban Dân vận Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh Võ Thanh An đã đến thăm gia đình và viếng các bậc lão thành cách mạng Từ Ty, Phạm Hương và nguyên Thứ trưởng Bộ Quốc phòng Trần Quý Hai. Trưởng Ban Dân vận Tỉnh ủy Võ Thanh An đã thắp hương tưởng nhớ những đóng góp to lớn của các thế hệ đi trước. Chúc gia đình các bậc lão thành cách mạng mạnh khỏe, đón một năm mới an khang và thịnh vượng.
Đoàn cũng đã đến thăm, chúc Tết các gia đình có công với cách mạng và các gia đình có hoàn cảnh khó khăn ở huyện Minh Long. Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh Võ Thanh An chúc các gia đình nhiều sức khỏe, hạnh phúc, mong mọi người cố gắng vượt qua khó khăn, ổn định cuộc sống và đón một cái Tết đầm ấm yên vui./.
Như Phượng, Lương Triều/PTQ