Sáng nay 13/01, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Võ Phiên đã đi thăm, tặng quà Tết ở huyện Nghĩa Hành và thành phố Quảng Ngãi.
Phó Chủ tịch UBND tỉnh Võ Phiên đã đến viếng hương tại nhà thờ nhà cách mạng Nguyễn Công Phương, ở thôn Thuận Hoà, xã Hành Phước
Tại huyện Nghĩa Hành, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Võ Phiên đã đến viếng hương tại nhà thờ nhà cách mạng Nguyễn Công Phương, ở thôn Thuận Hoà, xã Hành Phước. Thăm gia đình nguyên Bí thư Tỉnh uỷ Trần Văn An, ở thôn Kỳ Thọ Bắc, xã Hành Đức. Thăm gia đình ông Võ Của, là thương binh, ở thôn Phú Thọ, xã Hành Tín Tây. Thăm gia đình bà Lê Thị Tuyết, là thương binh, ở thôn Ngọc Sơn, xã Hành Thiện. Thăm gia đình ông Đỗ Tấn Thành, là hộ nghèo, ở thôn Thuận Hoà, xã Hành Phước.
Tại thành phố Quảng Ngãi, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Võ Phiên cũng đến thăm gia đình nguyên Chủ tịch UBND tỉnh Nghĩa Bình Nguyễn Nghĩa, ở phường Chánh Lộ. Tại các nơi đến thăm, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Võ Phiên thăm hỏi, tặng quà, chúc các gia đình vui Xuân đón Tết Nhâm Dần đầm ấm, an vui./.
Tấn An, Thanh Phong/PTQ