Nhân dịp đón năm mới 2022 và đón Xuân Nhâm Dần 2022, Tỉnh ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt Nam tỉnh Quảng Ngãi đã có Thư chúc mừng năm mới đến đồng bào, chiến sĩ, các Mẹ Việt Nam anh hùng, Anh hùng lực lượng vũ trang, Anh hùng lao động, các thương, bệnh binh, gia đình liệt sĩ, gia đình có công với nước, các chức sắc tôn giáo, cộng đồng doanh nghiệp, những người con quê hương Quảng Ngãi trên mọi miền Tổ quốc và ở nước ngoài, những người bạn đang sinh sống, học tập, làm việc tại Quảng Ngãi . Đài PT&TH tỉnh Quảng Ngãi trân trọng giới thiệu toàn văn bức thư.