Công an xã Bình Thạnh, huyện Bình Sơn vừa kịp thời ngăn chặn 2 nhóm thanh niên chuẩn bị chém nhau.
Kịp thời ngăn chặn 2 nhóm thanh niên chém nhau
Trong lúc 15 thanh niên ở 2 xã Bình Thạnh và Bình Đông, huyện Bình Sơn đang mang hung khí chuẩn bị chém nhau tại khu vực thôn Hải Ninh, xã Bình Thạnh thì lực lượng Công an xã Bình Thạnh phối hợp Quân sự xã Bình Thạnh, Công an xã Bình Đông và Đồn Biên phòng Bình Thạnh đã kịp thời ngăn chặn tạm giữ. Tang vật thu giữ nhiều mã tấu, cây lao có gắn dao bầu. Hiện vụ việc đang được Công an xã Bình Thạnh tiếp tục điều tra, xử lý./.
Thành Sự