Sáng nay 19/10, Uỷ viên BTVTU, Trưởng Ban Dân vận, Chủ tịch UBMTTQVN tỉnh Võ Thanh An đã về xã Ba Cung, huyện Ba Tơ thăm và tặng quà cho người dân và học sinh bị ảnh hưởng bởi dịch COVID-19.
Uỷ viên BTVTU, Trưởng Ban Dân vận, Chủ tịch UBMTTQVN tỉnh Võ Thanh An thăm và tặng quà cho người dân và học sinh bị ảnh hưởng bởi dịch COVID-19 tại xã Ba Cung, huyện Ba Tơ
Trưởng Ban Dân vận, Chủ tịch UBMTTQVN tỉnh Võ Thanh An đã trực tiếp thăm hỏi, bày tỏ sự cảm thông sâu sắc trước những khó khăn của người dân bị ảnh hưởng bởi dịch bệnh Covid-19, mong muốn bà con tiếp tục đồng lòng và tin tưởng vào sự lãnh đạo, chỉ đạo của Đảng, Nhà nước trong công tác phòng chống dịch bệnh.
Đoàn công tác đã trao tặng 20 xuất quà, mỗi xuất trị giá 1 triệu đồng cho 20 hộ gia đình nghèo bị ảnh hưởng dịch Covid-19 và 20 máy tính bảng giúp các học sinh nghèo có điều kiện học tập./.
Tấn Minh, Văn Tân