Sơn Hà tiếp tục ủng hộ cho Quỹ phòng, chống COVID-19.
Sơn Hà tiếp tục ủng hộ cho Quỹ phòng, chống COVID-19.
Tại huyện Sơn Hà, sáng nay 15/10, các cơ quan, đơn vị, tổ chức, doanh nghiệp, nhà hảo tâm đã trực tiếp ủng hộ số tiền gần 370 triệu đồng vào Quỹ Phòng, chống dịch COVID-19 để phục vụ công tác phòng chống dịch tại địa phương. Đây là đợt thứ 3 trong năm 2021 huyện Sơn Hà phát động, kêu gọi ủng hộ Quỹ Phòng, chống COVID-19 và đã tiếp nhận số tiền tống số tiền gần 1,4 tỷ đồng. Huyện cũng đã đóng góp trên 300 triệu đồng vào Quỹ Phòng chống COVID-19 của tỉnh./.
Trung Thạch