Sáng nay 15/10, Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh đã tiếp nhận trang, thiết bị y tế do Quỹ Công tác xã hội Anh hùng Lực lượng vũ trang Nhân dân Phan Trọng Bình trao tặng.
Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh đã tiếp nhận trang, thiết bị y tế do Quỹ Công tác xã hội Anh hùng Lực lượng vũ trang Nhân dân Phan Trọng Bình trao tặng.
Đại diện Quỹ Công tác xã hội Anh hùng Lực lượng vũ trang Nhân dân Phan Trọng Bình đã trao các trang thiết bị y tế trị giá gần 100 triệu đồng, gồm Khẩu trang y tế N95, khẩu trang vải kháng khuẩn, mặt nạ chống giọt bắn và kit test nhanh COVID- 19 cho Trung tâm Y tế huyện Bình Sơn. Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh ghi nhận và cảm ơn tình cảm của đơn vị đã hỗ trợ, góp phần cùng địa phương phòng, chống dịch hiệu quả./.
Minh Sơn (PTQ)