Sáng nay, đại diện Uỷ ban MTTQ Việt Nam tỉnh Quảng Ngãi phối hợp với Liên đoàn Lao động tỉnh tổ chức đi thăm, động viên và chia sẻ khó khăn với lực lượng tuyến đầu trong công tác phòng, chống dịch COVID-19 trên địa bàn tỉnh.
Uỷ ban MTTQ Việt Nam tỉnh Quảng Ngãi phối hợp với Liên đoàn Lao động tỉnh tổ chức đi thăm, động viên lực lượng tuyến đầu chống dịch Covid-19 (Ảnh: Phúc Hảo)
Lãnh đạo Uỷ ban MTTQ Việt Nam tỉnh và Liên đoàn Lao động tỉnh đã đến thăm và tặng 10 triệu đồng cho Trung tâm Bồi dưỡng Huấn luyện Giáo dục Quốc phòng an ninh. Thăm và tặng 30 triệu đồng cho Bệnh viện điều trị bệnh nhân COVID-19 cơ sở 2. Tại các nơi đến thăm, đoàn đã thăm hỏi, động viên và chia sẻ những khó khăn, vất vả; đồng thời đánh giá cao tinh thần xung kích, nỗ lực vượt khó trong công tác của lực lượng tuyến đầu trong phòng, chống dịch COVID- 19 trên địa bàn./.
Mai Hạnh (PTQ)