Thực hiện chỉ đạo của UBND tỉnh Quảng Ngãi, Giám đốc Sở Giáo dục và Đào tạo vừa gặp mặt, động viên Trương Công Minh, học sinh lớp 12 Hóa, Trường THPT Chuyên Lê Khiết, lên đường tham dự Cuộc thi “Đường lên đỉnh Olympia” quý IV/2021.
Giám đốc Sở Giáo dục và Đào tạo vừa gặp mặt, động viên Trương Công Minh, học sinh lớp 12 Hóa, Trường THPT Chuyên Lê Khiết, lên đường tham dự Cuộc thi “Đường lên đỉnh Olympia” quý IV/2021. (Ảnh: Trường Thịnh)
Thay mặt lãnh đạo tỉnh, Giám đốc Sở Giáo dục và Đào tạo Quảng Ngãi đánh giá cao nỗ lực của em Trương Công Minh khi đã xuất sắc “lội ngược dòng”, giành vòng nguyệt quế tại Cuộc thi "Đường lên đỉnh Olympia" tháng đầu tiên quý IV/2021, với 260 điểm. Mong muốn “nhà leo núi” Trương Công Minh tiếp tục nêu cao quyết tâm, nỗ lực chinh phục đỉnh Olympia. Vui mừng trước sự quan tâm của lãnh đạo tỉnh, Sở Giáo dục và Đào tạo Quảng Ngãi, Trương Công Minh đang rất quyết tâm nỗ lực hết mình để tiếp tục giành được vòng nguyệt quế trong cuộc thi sắp tới, hướng tới chung kết cuộc thi “Đường lên đỉnh Olympia” năm 2021./.
Tấn An (PTQ)