Sáng nay 04/11, Hội Cựu chiến binh tỉnh Quảng Ngãi và Hội doanh nhân Cựu chiến binh tỉnh Đồng Nai đã đến thăm và hỗ trợ các cựu chiến binh bị thiệt hại nặng do bão số 9.
Hội Cựu chiến binh tỉnh Đồng Nai hỗ trợ các cựu chiến binh tỉnh Quảng Ngãi bị thiệt hại nặng do bão số 9. Ảnh: Minh Sơn
Đoàn đã tặng tặng 200 suất quà, mỗi suất 1 triệu đồng cho các gia đình hội viên cựu chiến binh ở Đức Phổ, Sơn Tịnh, Bình Sơn và thành phố Quảng Ngãi. Hoạt động nghĩa tình trên tinh thần tương thân tương ái của Hội Cựu chiến binh và Hội doanh nhân Cựu chiến binh tỉnh Đồng Nai dành cho cựu chiến binh tỉnh Quảng Ngãi đang góp phần chia sẻ, động viên hội viên cựu chiến binh tỉnh Quảng Ngãi vượt qua khó khăn, sớm ổn định cuộc sống sau thiên tai. /.
Thu Thảo