Trong những ngày qua, lũ lụt tiên tiếp diễn ra trên địa bàn các tỉnh miền Trung, trong đó có Thừa Thiên - Huế, đã gây thiệt hại nặng về người và tài sản. Tỉnh ủy - Hội đồng Nhân dân - Ủy ban nhân dân - Ủy ban Mặt trận Tổ Quốc Việt Nam tỉnh Quảng Ngãi gửi thư thăm hỏi đến Đảng bộ, chính quyền, quân và nhân dân các dân tộ tỉnh Thừa Thiên - Huế.
Đài Phát thanh và Truyền hình Quảng Ngãi giới thiệu toàn văn nội dung thư thăm hỏi:
![](/Uploaded/Users/quantri_root/images/2020/10/THU%20THAM%20HOI-1.jpg)