Sáng nay 21/12, Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn, Chi nhánh Quảng Ngãi đã trao 300 triệu đồng hỗ trợ công tác phòng, chống dịch COVID-19 trên địa bàn tỉnh Quảng Ngãi.
Agribank chi nhánh Quảng Ngãi đã trao 200 triệu đồng cho Sở Y tế
Agribank chi nhánh Quảng Ngãi đã trao 200 triệu đồng cho Sở Y tế tỉnh và 100 triệu đồng cho Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ngãi. Đây là số tiền của lãnh đạo, nhân viên và người lao động của chi nhánh quyên góp hỗ trợ, chung tay cùng Quảng Ngãi phòng, chống dịch COVDI-19. Đặc biệt là ủng hộ và đồng hành cùng cán bộ, nhân viên y tế, các y bác sĩ nơi tuyến đầu chống dịch.
Ông Phạm Minh Đức, Phó Giám đốc Sở Y tế đại diện tiếp nhận hỗ trợ và trân trọng cảm ơn sự quan tâm của Agribank chi nhánh Quảng Ngãi. Đây là sự động viên to lớn dành cho lực lượng y tế trong thời điểm này./.
Hoài Vi (PTQ)